Lịch thi đấu Bóng Đá

Giờ Chủ VS Khách

U23 Châu Á

17:15 Hàn Quốc U23 vs Jordan U23
20:15 UAE U23 vs Uzbekistan U23

Giao Hữu CLB

18:59 PFK Aleksandriya vs Slavia Sofia
18:59 Rakow Czestochowa vs Ural S.r.
18:59 Gornik Zabrze vs Chindia Targoviste
18:59 LKS Lodz vs Astra Giurgiu
20:00 Union Berlin vs St. Gallen
21:00 Dinamo Kiev vs Legia Wars.
21:00 Basel vs Hamburger

Giao Hữu ĐTQG

18:00 Sri Lanka vs Bangladesh

Ngoại Hạng Anh

21:00 Burnley vs Leicester City
23:30 Liverpool vs Man Utd

VĐQG Tây Ban Nha

18:00 Mallorca vs Valencia
20:00 Real Betis vs Real Sociedad
22:00 Villarreal vs Espanyol
00:30 Athletic Bilbao vs Celta Vigo
03:00 Barcelona vs Granada

VĐQG Italia

18:30 AC Milan vs Udinese
21:00 Brescia vs Cagliari
21:00 Bologna vs Verona
21:00 Lecce vs Inter Milan
00:00 Genoa vs Roma
02:45 Juventus vs Parma

VĐQG Đức

21:30 Hertha Berlin vs Bayern Munich
00:00 Paderborn 07 vs B.Leverkusen

VĐQG Bồ Đào Nha

22:00 Pacos Ferreira vs Gil Vicente
00:30 Famalicao vs Maritimo
03:00 Rio Ave vs Boavista

VĐQG Hà Lan

18:15 VVV Venlo vs PSV Eindhoven
20:30 Emmen vs Heracles Almelo
20:30 Ajax vs Sparta Rotterdam
22:45 ADO Den Haag vs RKC Waalwijk

VĐQG Bỉ

20:30 Cercle Brugge vs Antwerpen
00:00 Anderlecht vs Club Brugge
02:00 Zulte-Waregem vs Genk

VĐQG Hy Lạp

20:00 Xanthi vs Panathinaikos
22:15 Atromitos vs Volos NFC
22:15 AEK Athens vs Larissa
23:00 PAOK vs Asteras Tripolis
00:30 Olympiakos vs Aris Salonica

VĐQG Israel

01:15 Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Raanana

VĐQG Malta

20:00 Sirens vs Mosta
22:00 Gzira Utd vs Santa Lucia FC

VĐQG Síp

22:00 AEK Larnaka vs AEL Limassol

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Antalyaspor vs Goztepe
20:00 Trabzonspor vs Kasimpasa
20:00 Galatasaray vs Denizlispor
23:00 Besiktas vs Sivasspor

VĐQG Australia

12:00 Western United vs Central Coast
14:30 WS Wanderers vs Perth Glory

VĐQG Hồng Kông

13:30 Happy Valley 1 vs Yuen Long 1

VĐQG Kuwait

20:25 Al Shabab (KUW) vs Yarmouk (KUW)
22:55 Al Nasr (KUW) vs Al Sahel

VĐQG Argentina

05:10 Independiente vs River Plate

VĐQG Paraguay

04:00 12 de Octubre vs Libertad
06:15 Olimpia Asuncion vs General Diaz

VĐQG Mexico

01:00 Toluca vs Necaxa
05:00 Queretaro vs Club Tijuana
07:45 Santos Laguna vs Club Leon

VĐQG Costa Rica

00:00 Cartagines vs Dep. Saprissa
03:00 Guadalupe FC vs Santos Guapiles
03:00 Municipal Grecia vs Universidad CR
04:00 Jicaral Sercoba vs Limon
05:00 Alajuelense vs Herediano
07:00 San Carlos vs Perez Zeledon

VĐQG Ai Cập

00:30 Arab Contractors vs Ahly Cairo

VĐQG Algeria

20:30 NC Magra vs Paradou AC

VĐQG Nam Phi

20:30 Blo. Celtic vs Chippa Utd
20:30 SuperSport Utd vs Mamelodi Sun.
20:30 Polokwane vs Golden Arrows

Hạng Nhất Anh

19:00 Nottingham Forest vs Luton Town

Hạng 2 Tây Ban Nha

18:00 Elche vs Alcorcon
22:00 Deportivo vs Cadiz
00:15 Real Oviedo vs Huesca
00:15 Racing Santander vs Las Palmas
02:30 Extremadura UD vs Almeria
02:30 Tenerife vs Girona

Hạng 2 Italia

21:00 Spezia vs Cittadella
21:00 Pescara vs Salernitana
03:00 Benevento vs Pisa

Hạng 2 Bồ Đào Nha

18:15 SC Farense vs SC Covilha
22:00 Academico Viseu vs Chaves
22:00 Cova Piedade vs Nacional Madeira
22:00 Casa Pia AC vs Varzim
00:15 Vilafranquense vs Penafiel

Hạng 2 Hà Lan

20:30 Den Bosch vs Go Ahead Eagles

Hạng 2 Bỉ

22:00 OH Leuven vs Westerlo

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

18:00 Keciorengucu vs Eskisehirspor
18:00 Istanbulspor AS vs Erzurum BB
20:30 Boluspor vs Osmanlispor
23:00 Bursaspor vs Fatih Karagumruk

Cúp Pháp

23:15 Con. Marseille vs Rennes
23:15 Rouen vs Angers
23:15 Dijon vs Nimes
23:15 Montpellier vs Caen
02:55 Lorient vs PSG

Argentina TDV

08:00 Boca Juniors vs Atletico/PR

Hạng 3 Tây Ban Nha

17:30 UD Melilla vs Celta Vigo II
18:00 UE Olot vs Cornella
18:00 Tudelano vs Arenas de Guecho
18:00 AE Prat vs Orihuela
18:00 CP Villarrobledo vs Marbella
18:00 Espanyol B vs Ebro
18:00 UCAM Murcia vs Linense
18:00 Pena Deportiva vs Atletico Madrid B
18:00 Union Langreo vs Real Oviedo B
18:00 Valladolid II vs Osasuna B
18:00 Rayo Majada. vs Ibiza-Eivissa
18:00 Inter de Madrid vs Coruxo
18:00 Las Rozas CF vs Getafe B
18:00 Alaves B vs Burgos CF
18:00 Cadiz B vs Yeclano Dep.
18:00 Gimnastic vs Barcelona B
19:00 Las Palmas Atl. vs Atl. Baleares
22:30 Ejea vs UE Llagostera
23:00 San Fernando vs Granada II
23:00 Barakaldo vs Guijuelo
23:00 Badalona vs Andorra FC
23:00 Pontevedra vs Racing Ferrol
23:00 S.S. Reyes vs Sporting Gijon B
23:00 Marino de Luanco vs Real Madrid B
23:00 Algeciras vs Murcia
23:00 Haro Deportivo vs UD Logrones
23:00 Merida vs Atl. Sanluqueno
23:00 CD Calahorra vs Athletic Bilbao B
23:00 CF Salmantino vs Amorebieta
23:00 La Nucía vs Lleida Esportiu
23:00 Cordoba vs Villarrubia CF
23:00 Sevilla B vs Badajoz
23:00 Talavera vs Recreativo Huelva
23:00 Sabadell vs Levante B
23:30 Cultural Leonesa vs Real Union
00:00 Valencia B vs Castellon
00:00 Cartagena vs Don Benito

Hạng 3 Italia

21:00 Monza vs Como
21:00 Alto Adige vs Rimini
21:00 Paganese vs Sicula Leonzio
21:00 Casertana vs Virtus Francavilla
21:00 Vibonese vs Cavese
21:00 US Olbia vs Pontedera
21:00 AS Bisceglie vs Reggina
21:00 Juventus U23 vs Arezzo
21:00 Pergolettese vs Aurora Pro Patria
21:00 Padova vs Modena
21:00 Gubbio vs ArzignanoChiampo
21:00 Bari vs FC Rieti
21:00 Catania vs Potenza SC
21:00 Piacenza vs Triestina
21:00 Ternana vs Rende
23:30 Catanzaro vs SS Monopoli
23:30 Carrarese vs Siena
23:30 Teramo vs Avellino
23:30 Lecco vs Novara
23:30 Vicenza vs Carpi
23:30 Ravenna vs Fano

Nữ Australia

12:00 WS Wanderers Nữ vs Perth Glory Nữ

Đối tác: xem kết quả bóng đá hôm nay --- ket qua bong da truc tuyen --- kết quả bóng đá seagame 2019 --- kết quả bóng đá seagame 30

DMCA.com Protection Status